Statistical Spam Filter (8.x-1.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Content
fil: Nilalaman

en: Author
fil: May akda

en: Language
fil: Wika

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Updated
fil: Nabago

en: No comments available.
fil: Walang magagamit na mga puna.
