Your own Stack Overflow (8.x-1.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (22 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Comments
vi: Bình luận

en: Edit
vi: Sửa

en: Links
vi: Các liên kết

en: Settings
vi: Thiết lập

en: View
vi: Xem

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Question
vi: Câu hỏi

en: Answer
vi: Trả lời

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Revisions
vi: Các bản duyệt

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Create new revision
vi: Tạo bản hiệu đính mới

en: Revert
vi: Trở lại

en: Revisions for %title
vi: Các bản duyệt cho %title

en: Revision
vi: Bản duyệt

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Revision of %title from %date
vi: Bản duyệt của %title từ %date

en: Comment settings
vi: Cài đặt bài bình luận

en: Answers
vi: Trả lời
