Stacked Permissions (1.0.0-beta1) - en to vi translation catalogue (29 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Remove
vi: Xoá

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Name
vi: Tên

en: Default
vi: Mặc định

en: View
vi: Xem

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Page
vi: Trang

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Blocked
vi: Đã khóa

en: Group Name
vi: Tên nhóm

en: Permissions
vi: Quyền

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Group Members
vi: Các thành viên của nhóm

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần
