Stacks (8.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (42 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Type
ta: வகை

en: Cancel
ta: விலகு

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: Theme
ta: தீம்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Template
ta: முன் வடிவு

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Loading...
ta: ஏற்றுகிறது ...

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Copy
ta: நகல்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Add new content
ta: புதிய உள்ளடக்கத்தை இணை

en: Bundle
ta: பொதி

en: Status message
ta: நிலை செய்தி

en: Entity ID
ta: உருப்படி குறி
