Stacks (8.x-1.3) - en to te translation catalogue (30 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Previous
te: ముందు

en: Next
te: తరువాత

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Type
te: రకం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Edit
te: మార్చు

en: Link
te: లింకు

en: Settings
te: అమరికలు

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Add
te: చేర్చు

en: View
te: చూడు

en: Theme
te: అలంకారం

en: Created
te: సృష్టితం

en: All
te: అన్నీ

en: Warning
te: హెచ్చరిక

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Go to first page
te: మొదటి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to last page
te: చివరి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: Warning message
te: హెచ్చరిక సందేశం

en: Status message
te: స్థితి సందేశం
