Static Node Generator (1.0.0-beta7) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Cancel
ta: விலகு

en: Homepage
ta: வலைமனை

en: Size
ta: அளவு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: View
ta: பார்

en: Path
ta: பாதை

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Node
ta: கணு

en: Performance
ta: செயல்திறன்

en: No items selected.
ta: எந்த உருப்படியும் தெரிவு செய்யப்படவில்லை.

en: Source
ta: மூலம்
