Static Suite (1.0.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (29 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: yes
vi: có

en: Description
vi: Mô tả

en: Delete group
vi: Xoá nhóm

en: Enable
vi: Bật

en: Disable
vi: Tắt

en: Logs
vi: Bản ghi

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Add
vi: Thêm

en: View
vi: Xem

en: ID
vi: Mã

en: no
vi: không

en: Global settings
vi: Thiết đặt toàn cục

en: Advanced
vi: Cao cấp

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: seconds
vi: giây

en: Not available
vi: Không có sẵn

en: User name
vi: Tên người dùng

en: File settings
vi: Thiết lập tập tin

en: Export format
vi: Định dạng xuất ra

en: About
vi: Giới thiệu

en: Error message
vi: Thông báo lỗi

en: Regular Expression
vi: Biểu thức chính quy

en: Uses
vi: Sử dụng

en: Dependencies
vi: Phụ thuộc

en: Unique ID
vi: ID duy nhất
