Static Suite (1.1.0-beta4) - en to ta translation catalogue (39 entries)

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: yes
ta: ஆம்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Delete group
ta: குழுமத்தை அழி

en: Log
ta: பதிவு

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: view
ta: பார்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: Path
ta: பாதை

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: no
ta: இல்லை

en: Done
ta: முடிந்தது

en: Global settings
ta: தளமுழுமைக்குமான அமைவுகள்

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Provider
ta: வழங்குநர்

en: Not available
ta: இருப்பு இல்லை

en: User name
ta: பயனர் பெயர்

en: File settings
ta: கோப்பின் அமைவுகள்

en: About
ta: பற்றி

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: An error has occurred.
ta: ஒரு பிழை ஏற்பட்டுள்ளது.

en: String not found.
ta: சொல் காணப்படவில்லை

en: Dependencies
ta: சார்புகள்
