Static Web (1.1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (31 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Status
ta: நிலை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: On
ta: சரி

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Project
ta: திட்டம்

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: View
ta: பார்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Text
ta: உரை

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Off
ta: இல்லை

en: Domain
ta: இணையகளம்

en: Table
ta: அட்டவணை

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Sidebar
ta: பக்கப்பட்டி

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Add Page
ta: பக்கம் சேர்க்க

en: Dashboard
ta: முகப்பு பெட்டகம்

en: Alert
ta: சமிக்சை
