Static Web (1.1.0-beta2) - en to vi translation catalogue (28 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Author
vi: Tác giả

en: List
vi: Danh sách

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Administration
vi: Quản lý

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Project
vi: Công trình

en: Image
vi: Ảnh

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: View
vi: Xem

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Text
vi: Văn bản

en: ID
vi: Mã

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Save Settings
vi: Lưu các thiết lập

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Domain
vi: Miền

en: Table
vi: Bảng

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Paragraph
vi: Đoạn

en: Dashboard
vi: Trang tổng hợp

en: Accordion
vi: Đàn xếp

en: Alert
vi: Báo động
