Station (8.x-2.1-beta1) - en to fil translation catalogue (12 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: List
fil: Listahan

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: View
fil: Tingnan

en: Page
fil: Pahina

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Track
fil: Subaybayan
