Station (8.x-2.1-beta1) - en to vi translation catalogue (33 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: List
vi: Danh sách

en: Description
vi: Mô tả

en: On
vi: Bật

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Label
vi: Nhãn

en: Artist
vi: Nghệ sĩ

en: Playlist
vi: Danh sách phát

en: Program
vi: Chương trình

en: Schedule
vi: Lịch trình

en: Time
vi: Thời gian

en: View
vi: Xem

en: Page
vi: Trang

en: Off
vi: Tắt

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Start
vi: Khởi động

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Track
vi: Theo dõi

en: Schedules
vi: Các lịch trình

en: Add schedule
vi: Thêm lịch trình

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Finish
vi: Hoàn thành

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
