Statistics (1.0.0) - en to cy translation catalogue (24 entries)

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: never
cy: byth

en: Statistics
cy: Ystadegaeth

en: How many content items to display in "day" list.
cy: Baint o eitemau cynnwys i ddangos yn rhestr "dydd".

en: Number of day's top views to display
cy: Nifer o ddydd y dangosir prif welediadau

en: Number of all time views to display
cy: Nifer o holl welediadau i'w dangos

en: Number of most recent views to display
cy: Nifer o welediadau mwyaf diweddar i ddangos

en: Permissions
cy: Hawliau

en: Number of views
cy: Nifer sydd wedi cael golwg

en: Total views
cy: Cyfanswm y gwelediadau

en: The total number of times the node has been viewed.
cy: Y cyfanswm nifer o weithiau y mae rhywun wedi edrych ar y nod.

en: Views today
cy: Gwelediadau heddiw

en: The total number of times the node has been viewed today.
cy: Y cyfanswm nifer o weithiau y mae'r rhywun wedi edrych ar y nod.

en: Most recent view
cy: Gwelediad mwyaf diweddar

en: The most recent time the node has been viewed.
cy: Yr amser mwyaf diweddar y cafodd y nod ei weld gan rywun.

en: Content viewing counter settings
cy: Gosodiadau cyfrif gweld cynnwys

en: Count content views
cy: Cyfrif gwelediadau cynnwys

en: Increment a counter each time content is viewed.
cy: Cynnyddu rhifydd bob amser mae cynnwys yn cael ei weld.

en: Popular content
cy: Cynnwys poblogaidd

en: How many content items to display in "all time" list.
cy: Baint o eitemau cynnwys i'w dangos yn y rhestr "holl amser".

en: How many content items to display in "recently viewed" list.
cy: Baint o eitemau cynnwys i'w dangos yn y rhestr "newydd weld".

en: Today's:
cy: Un heddiw:

en: All time:
cy: Holl amser:

en: Last viewed:
cy: Gwelwyd ddiwethaf:
