Statistics (1.0.0) - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: never
ta: எப்பொழுதுமில்லை

en: Statistics
ta: புள்ளிவிபரங்கள்

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Number of views
ta: பார்வைகளின் எண்ணிக்கை

en: About
ta: பற்றி

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: Views today
ta: இன்றைய பார்வைகள்

en: Count content views
ta: உள்ளடக்க பார்வைகளை எண்ணுக

en: Popular content
ta: பிரபல உள்ளடக்கம்

en: Today's:
ta: இன்றையது:

en: All time:
ta: எல்லா நேரம்:

en: Last viewed:
ta: கடைசி பார்த்தது:

en: Last view
ta: கடைசி பார்வை

en: Administer statistics
ta: புள்ளிவிவரங்களை நிர்வகித்தல்
