Status Dashboard (2.0.0-alpha2) - en to ta translation catalogue (17 entries)

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Email notifications
ta: மின்னஞ்சல் அறிவிப்புகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Search
ta: தேடல்

en: Daily
ta: தினமும்

en: Weekly
ta: வாரந்தோறும்

en: Monthly
ta: மாதாமாதம்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Modules
ta: மாட்யூல்கள்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Site name
ta: தள பெயர்

en: Last checked
ta: கடைசியாக சோதித்தது

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: About
ta: பற்றி

en: Dashboard
ta: முகப்பு பெட்டகம்
