Status Dashboard (2.0.0-alpha8) - en to vi translation catalogue (30 entries)

en: Remove
vi: Xoá

en: Email notifications
vi: Thư điện tử thông báo

en: Tags
vi: Thẻ

en: Edit
vi: Sửa

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Daily
vi: Hàng ngày

en: Weekly
vi: Hàng tuần

en: Monthly
vi: Hàng tháng

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Taxonomy term
vi: Từ liệu phân loại

en: Default
vi: Mặc định

en: Modules
vi: Mô-đun

en: ID
vi: Mã

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Page
vi: Trang

en: Site name
vi: Tên website

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Period
vi: Dấu chấm

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: About
vi: Giới thiệu

en: Dashboard
vi: Trang tổng hợp

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Secret
vi: Mật

en: Asc
vi: Tăng dần
