Stem Creative Theme (8.x-1.2) - en to te translation catalogue (15 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Search
te: వెతుకు

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Help
te: సహాయం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: n/a
te: వర్తించదు

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Breadcrumb
te: బ్రెడ్‌క్రంబ్

en: General
te: సాధారణ

en: Text color
te: పాఠ్యపు రంగు

en: Go to first page
te: మొదటి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to last page
te: చివరి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Blue
te: నీలం

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు
