Storage Entities (1.0.0-alpha2) - en to ta translation catalogue (63 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Action
ta: செயல்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Name
ta: பெயர்

en: True
ta: சரி

en: Access
ta: அணுகு

en: View
ta: பார்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Search Keywords
ta: தேடல் குறிச்சொற்கள்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Exclude
ta: விலக்கி

en: Score
ta: மதிப்பெண்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Title field label
ta: தலைப்புக் களத்தின் முத்திரை

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Case
ta: வகை

en: Expose
ta: வெளிப்படுத்து

en: Operator
ta: வினைக்குறி

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Created date
ta: உருவாக்கப்பட்டது தேதி

en: Updated date
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட தேதி

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Revisions for %title
ta: %title-க்கான மறுபதிப்புகள்

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
ta: %revision-date ந் சீராய்வினை உறுதியாக முன்நிலைக்கு மாற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
ta: %revision-date இலிருந்தான சீராய்வுகளை உறுதியாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Values
ta: மதிப்பீடுகள்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: About
ta: பற்றி

en: Display type
ta: காட்சி வகை

en: Character limit
ta: எழுத்து வரம்பு

en: Created year
ta: உருவாக்கப்பட்டது ஆண்டு

en: Created month
ta: உருவாக்கப்பட்டது மாதம்

en: Created day
ta: உருவாக்கப்பட்டது நாள்

en: Created week
ta: உருவாக்கப்பட்டது வாரம்

en: Updated year + month
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட ஆண்டு + மாதம்

en: Updated year
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட ஆண்டு

en: Updated month
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட மாதம்

en: Updated day
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட நாள்

en: Updated week
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட வாரம்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Copy of the revision from %date.
ta: %date இலிருந்தான சீராய்வுகளை நகலெடுக்க

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: <em>Edit @type</em> @title
ta: <em>திருத்து @type</em> @title

en: Reduce
ta: சிறிதாக்க
