Storage Entities (1.2.5) - en to cy translation catalogue (47 entries)

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Content
cy: Cynnwys

en: Value
cy: Gwerth

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Explanation or submission guidelines
cy: Eglurhad neu cyflwyniad o ganllawiau

en: Edit
cy: Golygu

en: Search
cy: Chwilio

en: Name
cy: Enw

en: Access
cy: Mynediad

en: View
cy: Gweld

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Score
cy: Sgôr

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Revisions
cy: Diwygiadau

en: Authored by
cy: Wedi ei awduro gan

en: Case
cy: Achos

en: Expose
cy: Amlygu

en: Operator
cy: Gweithredydd

en: Created date
cy: Dyddiad y crewyd

en: Updated date
cy: Dyddiad wedi ei ddiweddaru

en: Create new revision
cy: Creu adolygiad newydd

en: Revert
cy: Dychwelyd

en: Revision
cy: Diwygiad

en: Date created
cy: Dyddiad crëwyd

en: Storage
cy: Storfa

en: Language code
cy: Côd yr iaith

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dychwelyd i'r diwygiad o %revision-date?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dileu diwygiad o %revision-date?

en: Text to display
cy: Testun i ddangos

en: Display type
cy: Dangos math

en: Do not display items with no value in summary
cy: Peidiwch a dangos eitemau heb werth yn y crynodeb

en: Glossary mode
cy: Dull geirfa

en: Character limit
cy: Terfyn cymeriadau

en: Case in path
cy: Achos yn llwybr

en: Transform spaces to dashes in URL
cy: Trawsffurfio blychau i linellau toriad yn URL.

en: Created year + month
cy: Blwyddyn + mis y cafodd ei greu

en: Created year
cy: Cafodd ei greu yn blwyddyn

en: Created month
cy: Cafodd ei greu ar fis

en: Created day
cy: Cafodd ei greu ar ddydd

en: Created week
cy: Cafodd ei greu yn wythnos

en: Provide a simple link to revert to the revision.
cy: Darparu dolen syml i ddychwelyd at y diwygiad.

en: Copy of the revision from %date.
cy: Copi o'r diwygiad o %date.

en: Date changed
cy: Dyddiad newidwyd
