Storage Entities (1.3.0-rc2) - en to vi translation catalogue (47 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Value
vi: Giá trị

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Description
vi: Mô tả

en: Explanation or submission guidelines
vi: Giải thích hoặc hướng dẫn cho bài biết

en: Edit
vi: Sửa

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Access
vi: Truy cập

en: View
vi: Xem

en: ID
vi: Mã

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Score
vi: Điểm

en: Published
vi: Đã công bố

en: Revisions
vi: Các bản duyệt

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Expose
vi: Hiện

en: Operator
vi: Toán tử

en: Created date
vi: Ngày tạo ra

en: Updated date
vi: Ngày cập nhật

en: Create new revision
vi: Tạo bản hiệu đính mới

en: author
vi: tác giả

en: Revert
vi: Trở lại

en: Revision
vi: Bản duyệt

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Date created
vi: Ngày tạo

en: Storage
vi: Bộ lưu trữ

en: Language code
vi: Mã ngôn ngữ

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc muốn trở lại về bản duyệt từ %revision-date?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc là muốn xoá bản duyệt từ %revision-date?

en: Values
vi: Giá trị

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: About
vi: Giới thiệu

en: Display type
vi: Kiểu trình bày

en: Created year
vi: Năm tạo ra

en: Created month
vi: Tháng tạo ra

en: Created day
vi: Ngày tạo

en: Created week
vi: Tuần tạo ra

en: Copy of the revision from %date.
vi: Bản sao của bản duyệt từ %date.

en: Storage type
vi: Loại lưu trữ

en: Edit URL
vi: Chỉnh sửa URL

en: Date changed
vi: Ngày đã được thay đổi.
