StratosERP (8.x-1.0-beta1) - en to fil translation catalogue (33 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Images
fil: Mga larawan

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Type
fil: Uri

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Comments
fil: Mga puna

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Homepage
fil: Unang pahina

en: view
fil: tingnan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: View
fil: Tingnan

en: Contact
fil: Pakikipag-ugnay

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Active
fil: Aktibo

en: Page
fil: Pahina

en: Comment
fil: Puna

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Items
fil: Mga bagay

en: Create new revision
fil: Lumikha ng bagong bersyon

en: Contact settings
fil: Pagtatakda ng pakikipag-ugnay

en: - Select -
fil: - Pumili -

en: Text format
fil: Format ng teksto
