StratosERP (8.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (27 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Comments
ta: குறிப்புரைகள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: view
ta: நோக்குக

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Date
ta: திகதி

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Time
ta: நேரம்

en: View
ta: நோக்குக

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Active
ta: இயங்கும்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Comment
ta: குறிப்புரை

en: Location
ta: இடம்

en: Promoted to front page
ta: முகப்பு பக்கத்திற்கு ஏற்றப்பட்டது

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: Create new revision
ta: புதிய மீட்டலை உருவாக்குக
