StratosERP (8.x-1.0-beta1) - en to vi translation catalogue (107 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Images
vi: Hình ảnh

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Email address
vi: Địa chỉ thư điện tử

en: Item
vi: Mục

en: Type
vi: Kiểu

en: Description
vi: Mô tả

en: Comments
vi: Bình luận

en: Currency
vi: Tiền tệ

en: Quantity
vi: Số lượng

en: On
vi: Bật

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Homepage
vi: Trang chủ

en: view
vi: xem

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Label
vi: Nhãn

en: Core
vi: Nhân

en: Time
vi: Thời gian

en: View
vi: Xem

en: Notes
vi: Ghi chú

en: Total
vi: Tổng

en: ID
vi: Mã

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Contact
vi: Liên hệ

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Page
vi: Trang

en: Off
vi: Tắt

en: Contacts
vi: Liên lạc

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Location
vi: Vị trí

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Revisions
vi: Các bản duyệt

en: Items
vi: Hàng hóa

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Qty
vi: SL

en: Price
vi: Giá

en: Customers
vi: Khách hàng

en: Customer
vi: Khách hàng

en: Amount
vi: Số lượng

en: Phone
vi: Điện thoại

en: Fax
vi: Điện thư

en: Address
vi: Địa chỉ

en: State
vi: Bang

en: Customer id
vi: ID khách hàng

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Invoice
vi: Hóa đơn

en: Code
vi: Mã

en: Inactive
vi: Không hoạt động

en: Stock
vi: Kho

en: Owner
vi: Chủ sở hữu

en: Payment
vi: Thanh toán

en: Payment settings
vi: Thiết lập thanh toán

en: Payments
vi: Thanh toán

en: Note
vi: Ghi chú

en: Basic setup
vi: Thiết lập cơ bản

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Attachments
vi: Các đính kèm

en: Create new revision
vi: Tạo bản hiệu đính mới

en: Period
vi: Dấu chấm

en: Revert
vi: Trở lại

en: Product type
vi: Kiểu sản phẩm

en: Revisions for %title
vi: Các bản duyệt cho %title

en: Revision
vi: Bản duyệt

en: Balance
vi: Số dư

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Completed
vi: Đã hoàn thành

en: Testing
vi: Kiểm tra

en: Document
vi: Tài liệu

en: Documents
vi: Tài liệu

en: Revision of %title from %date
vi: Bản duyệt của %title từ %date

en: Review
vi: Duyệt lại

en: Contact settings
vi: Cài đặt liên hệ

en: Submissions
vi: Các đệ trình

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Information
vi: Thông tin

en: Subscription
vi: Đăng ký

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc muốn trở lại về bản duyệt từ %revision-date?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc là muốn xoá bản duyệt từ %revision-date?

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Transaction type
vi: Loại giao dịch

en: About
vi: Giới thiệu

en: - Select -
vi: - Chọn -

en: Customer settings
vi: Các thiết lập khách hàng

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Recurring
vi: Lặp lại

en: Copy of the revision from %date.
vi: Bản sao của bản duyệt từ %date.

en: Text format
vi: Định dạng văn bản

en: Needs review
vi: Cần xem lại

en: System settings
vi: Thiết lập hệ thống

en: Hide comment
vi: Ẩn bình luận

en: No information
vi: Không có thông tin

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
