Strava API (8.x-1.0-alpha7) - en to ta translation catalogue (19 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Private
ta: தனிப்பட்ட

en: Type
ta: வகை

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Country
ta: நாடு

en: Weight
ta: எடை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: View
ta: பார்

en: Refresh
ta: புதுப்பி

en: Text
ta: உரை

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Url
ta: முகவரி

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Exception
ta: விதிவிலக்கு

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை

en: Comment count
ta: மொத்த கருத்துகள்
