Styled Google Map (3.0.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (33 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Closed
vi: Đóng

en: Enable
vi: Bật

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Edit
vi: Sửa

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: View
vi: Xem

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Location
vi: Vị trí

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Price
vi: Giá

en: Text color
vi: Màu chữ

en: Font size
vi: Cỡ chữ

en: Style
vi: Kiểu dáng

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Top left
vi: Trên trái

en: Top right
vi: Trên phải

en: Bottom right
vi: Dưới phải

en: Bottom left
vi: Dưới trái

en: From address
vi: Địa chỉ gửi đi

en: Font family
vi: Họ phông chữ

en: Zoom
vi: Thu/Phóng

en: pixels
vi: điểm ảnh

en: with
vi: bằng

en: Import failed
vi: Lỗi nhập

en: Font weight
vi: Độ đậm phông chữ

en: Places
vi: Nơi
