Style Guide (8.x-1.0-alpha2) - en to vi translation catalogue (44 entries)

en: Forms
vi: Các biểu mẫu

en: User interface
vi: Giao diện người dùng

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Item
vi: Mục

en: Overview
vi: Tổng quan

en: File
vi: Tập tin

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Links
vi: Các liên kết

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Link
vi: Liên kết

en: Small
vi: Nhỏ

en: Text
vi: Văn bản

en: Menu link
vi: Liên kết trên trình đơn

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Textfield
vi: Trường văn bản

en: Media
vi: Phương tiện

en: System
vi: Hệ thống

en: Table
vi: Bảng

en: Button
vi: Nút

en: Syndicate
vi: Lấy tin RSS

en: Superscript
vi: Chỉ số trên

en: Select
vi: Chọn

en: Bold
vi: In Đậm

en: Common
vi: Hay dùng

en: Menus
vi: Trình đơn

en: Italic
vi: In Nghiêng

en: Subscript
vi: Chỉ số dưới

en: More help
vi: Trợ giúp thêm

en: Blockquote
vi: Khối trích dẫn

en: Pager
vi: Phân trang

en: More link
vi: Liên kết thêm

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Underline
vi: Gạch chân

en: Ordered list
vi: Danh sách có thứ tự

en: Unordered list
vi: Danh sách không thứ tự

en: Horizontal rule
vi: Đường ngang

en: Fieldset
vi: Nhóm trường

en: Textarea
vi: Hộp văn bản

en: Strong
vi: Đậm

en: Text format
vi: Định dạng văn bản

en: Monospace
vi: Đơn cách
