Style Guide (8.x-1.0-beta1) - en to th translation catalogue (35 entries)

en: Forms
th: ฟอร์ม

en: User interface
th: ส่วนติดต่อผู้ใช้

en: Delete
th: ลบ

en: Submit
th: ส่งข้อมูล

en: Item
th: รายการ

en: Overview
th: ภาพรวม

en: File
th: ไฟล์

en: Date
th: วันที่

en: Links
th: ลิงก์

en: Search
th: ค้นหา

en: Password
th: รหัสผ่าน

en: Weight
th: น้ำหนัก

en: Link
th: ลิงค์

en: Small
th: เล็ก

en: Text
th: ข้อความ

en: Breadcrumb
th: การแสดงเส้นทาง

en: Media
th: สื่อ

en: System
th: ระบบ

en: Table
th: ตาราง

en: Lists
th: รายการ

en: Syndicate
th: รวมกลุ่ม

en: Superscript
th: ตัวยก

en: Select
th: เลือก

en: Bold
th: ตัวหนา

en: Menus
th: เมนู

en: Italic
th: ตัวเอียง

en: Subscript
th: ตัวห้อย

en: More help
th: ความช่วยเหลือเพิ่มเติม

en: Pager
th: ตัวเปลี่ยนหน้า

en: More link
th: เชื่อมโยงเพิ่มเติม

en: Machine name
th: ชื่อสำหรับอ้างอิง

en: Underline
th: ขีดเส้นใต้

en: Horizontal rule
th: กฎแนวนอน

en: Strong
th: ดีมาก

en: Text format
th: รูปแบบข้อความ
