Style Switcher (8.x-2.0) - en to fil translation catalogue (11 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Weight
fil: Timbang

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Path
fil: Landas

en: Add style
fil: Magdagdag nang istilo
