Subsite (2.0.0) - en to cy translation catalogue (13 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Value
cy: Gwerth

en: Weight
cy: Pwysau

en: Theme
cy: Thema

en: Unknown export format.
cy: Fformat allfudo anhysbys.

en: Menus
cy: Dewislenni

en: Book navigation block display
cy: Dangos mordwyaeth bloc llyfr

en: Path to custom icon
cy: Llwybr at addasu eicon

en: Show block on all pages
cy: Dangos y bloc ar bob tudalen

en: Show block only on book pages
cy: Dangos bloc ar dudalennau llyfr yn unig

en: If <em>Show block on all pages</em> is selected, the block will contain the automatically generated menus for all of the site's books. If <em>Show block only on book pages</em> is selected, the block will contain only the one menu corresponding to the current page's book. In this case, if the current page is not in a book, no block will be displayed. The <em>Page specific visibility settings</em> or other visibility settings can be used in addition to selectively display this block.
cy: Os yw Dangos bloc ar bob tudalen wedi ei ddewis, mae'r bloc yn cynnwys dewislen cynhyrchiol awtomatig i holl lyfrau'r safle. Os yw Dangos Bloc dim ond ar dudalennau llyfr yn cael eu dewis, bydd y bloc yn cynnwys dim ond un dewislen sy'n cydfynd i dudalen y llyfr cyfredol. Yn yr achos yma, os nad yw'r dudalen cyfredol yn y llyfr, ni fydd bloc yn cael ei ddangos. Mae gosodiadau gwelededd Tudalen penodol neu gosodiadau gwelededd yn gallu cael ei ddefnyddio yn ychwanegol i ddangos y bloc yma'n ddewisol.

en: Upload icon image
cy: Llwytho delwedd eicon i fyny

en: If you don't have direct file access to the server, use this field to upload your shortcut icon.
cy: Os nad oes gennych ffeil mynediad uniongyrchol at y gweinyddwr, defnyddiwch y maes yma i lwytho eich eicon llwybr brys.
