Subsite (2.0.0) - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Weight
ta: எடை

en: Theme
ta: தீம்

en: Unknown export format.
ta: ஏற்றுமதிக்கான வடிவம் தெரியவில்லை

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: Book navigation block display
ta: புத்தக வழிநடத்தல் தொகுப்பினை காண்பி

en: Show block on all pages
ta: தொகுப்பினை அனைத்து பக்கங்களிலும் காண்பிக்க

en: Show block only on book pages
ta: தொகுப்பினை புத்தகப் பக்கங்களில் மட்டும் காண்பிக்க

en: View printer-friendly books
ta: அச்சடிப்பி-இணக்க நூல்கள் பார்க்கவும்

en: The logo could not be uploaded.
ta: சின்னத்தை தரவேற்ற இயலவில்லை.

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை

en: Logo path
ta: சின்னம் பாதை
