Subsite (2.0.0) - en to vi translation catalogue (22 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Value
vi: Giá trị

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Theme
vi: Sắc thái

en: Unknown export format.
vi: Không rõ định dạng xuất ra.

en: Menus
vi: Trình đơn

en: Book navigation block display
vi: Hiển thị khối điều hướng sách

en: Path to custom icon
vi: Đường dẫn đến biểu tượng tùy chọn

en: Show block on all pages
vi: Hiển thị khối nội dung ở mọi trang

en: Show block only on book pages
vi: Chỉ hiển thị khối nội dung ở các trang sách

en: If <em>Show block on all pages</em> is selected, the block will contain the automatically generated menus for all of the site's books. If <em>Show block only on book pages</em> is selected, the block will contain only the one menu corresponding to the current page's book. In this case, if the current page is not in a book, no block will be displayed. The <em>Page specific visibility settings</em> or other visibility settings can be used in addition to selectively display this block.
vi: Nếu chọn <em>Hiển thị khối nội dung ở tất cả các trang</em>, khối nội dung sẽ chứa menu đã được tạo ra tự động của tất cả các quyển sách trong website.Nếu chọn <em>Chỉ Hiển thị khối nội dung ở các trang sách</em>, quyển sách sẽ chỉ chứa một menu tương ứng với trang sách hiện tại. Trong trường hợp này, nếu trang đang xem hiện tại không phải là một trang sách thì khối nội dung sẽ không được hiển thị. Bạn có thể sử dụng trang <em>thiết lập hiển thị cụ thể của trang</em> hoặc những thiết lập hiển thị khác để hiển thị khối nối dung một cách có lựa chọn.

en: Upload icon image
vi: Tải hình biểu tượng lên

en: If you don't have direct file access to the server, use this field to upload your shortcut icon.
vi: Nếu bạn không có quyền truy cập trực tiếp tập tin trên máy chủ, hãy sử dụng trường dữ liệu này để tải biểu tượng shortcut của mình lên.

en: Users with the %outline-perm permission can add all content types.
vi: Những người dùng có quyền %outline-perm có thể thêm bất kỳ nội dung nào vào trong sách cũng được.

en: Administer book outlines
vi: Quản lý cấu trúc sách

en: Add content and child pages to books
vi: Thêm nội dung và các trang con vào trong các sách

en: View printer-friendly books
vi: Xem bản in của sách

en: View a book page and all of its sub-pages as a single document for ease of printing. Can be performance heavy.
vi: Xem một trang sách và tất cả các trang con của nó dưới dạng một văn bản duy nhất, để tiện cho việc in ấn. Chức năng này rất tốn tài nguyên của hệ thống

en: The logo could not be uploaded.
vi: Không thể tải Logo lên.

en: The favicon could not be uploaded.
vi: Không thể tải biểu tượng lên.

en: Branding
vi: Thương hiệu

en: Weight for @title
vi: Độ nặng cho @title
