Super Sitemap (1.0.0-beta1) - en to fil translation catalogue (14 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Images
fil: Mga larawan

en: Status
fil: Kalagayan

en: Author
fil: May akda

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Default
fil: Pamantayan

en: View
fil: Tingnan

en: never
fil: hindi kailanman

en: Page
fil: Pahina

en: Published
fil: Inilathala
