Super Sitemap (1.0.0-beta1) - en to ml translation catalogue (17 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Images
ml: ചിത്രങ്ങൾ

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: Description
ml: വിവരണം

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Label
ml: അടയാളം

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: never
ml: ഒരിക്കലുമില്ല

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Authored on
ml: എഴുതിയ സമയം
