Super Sitemap (1.0.0-beta1) - en to vi translation catalogue (35 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Images
vi: Hình ảnh

en: Status
vi: Trạng thái

en: Author
vi: Tác giả

en: Description
vi: Mô tả

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Action
vi: Thao tác

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Label
vi: Nhãn

en: Default
vi: Mặc định

en: View
vi: Xem

en: never
vi: chưa bao giờ

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: Page
vi: Trang

en: Published
vi: Đã công bố

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: Caption
vi: Đầu đề

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: daily
vi: hằng ngày

en: weekly
vi: hằng tuần

en: yearly
vi: hằng năm

en: monthly
vi: hằng tháng

en: Custom URL
vi: URL tự chọn:

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Bulk update
vi: Cập nhật hàng loạt

en: Asc
vi: Tăng dần
