Superfish (8.x-1.0-rc2) - en to ta translation catalogue (22 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: More
ta: மேலும்

en: None
ta: இல்லை

en: Block settings
ta: தொகுதி அமைப்புகள்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: Horizontal
ta: கிடைநிலை

en: Vertical
ta: செங்குத்து

en: Not installed
ta: நிறுவப்படவில்லை

en: Minimum width
ta: குறைந்தளவு அகலம்

en: Style
ta: பாணி

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: Blue
ta: நீலம்

en: Expand
ta: விரிவுபடுத்து

en: empty
ta: காலி

en: Black
ta: கருப்பு

en: pixels
ta: படவரைபுள்ளி

en: Maximum width
ta: குறைந்தளவு அகலம்
