SVG Image Field (2.0.0-rc2) - en to vi translation catalogue (23 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Content
vi: Nội dung

en: File
vi: Tập tin

en: Image
vi: Ảnh

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: About
vi: Giới thiệu

en: Uses
vi: Sử dụng

en: Default image
vi: Ảnh mặc định

en: This text will be used by screen readers, search engines, or when the image cannot be loaded.
vi: Văn bản này sẽ được sử dụng bởi các trình đọc màn hình, công cụ tìm kiếm, hoặc khi không tải được ảnh.

en: The title is used as a tool tip when the user hovers the mouse over the image.
vi: Tiêu đề này sẽ được dùng làm chú thích nổi khi người dùng di chuột lên trên ảnh.

en: Progress indicator
vi: Báo cáo tiến độ

en: Upload destination
vi: Đích tải lên

en: Select where the final files should be stored. Private file storage has significantly more overhead than public files, but allows restricted access to files within this field.
vi: Chọn đích lưu trữ tệp tin. Đích lưu trữ bảo mật không cho phép truy cập trực tiếp vào tệp tin, nhưng lại làm tiêu hao nhiều tài nguyên hệ thống hơn.

en: This field stores the ID of an image file as an integer value.
vi: Trường này lưu trữ ID của một tập tin ảnh dưới dạng một số nguyên.

en: If no image is uploaded, this image will be shown on display.
vi: Nếu không có ảnh được tải lên, ảnh này sẽ được hiển thị.

en: Enable <em>Alt</em> field
vi: Thêm trường <em>Alt</em>

en: Enable <em>Title</em> field
vi: Thêm trường <em>Title</em>

en: The title attribute is used as a tooltip when the mouse hovers over the image.
vi: Thuộc tính title sẽ được dùng để hiển thị văn bản chú thích khi người dùng đưa chuột lên trên ảnh.

en: Link image to
vi: Liên kết ảnh tới

en: Nothing
vi: Không có gì

en: @entity using @field
vi: @entity dùng @field
