swiper (8.x-1.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (17 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: List
vi: Danh sách

en: None
vi: Không có

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Default
vi: Mặc định

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: ID
vi: Mã

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Horizontal
vi: Ngang

en: Vertical
vi: Dọc

en: Advanced Options
vi: Các tùy chọn cao cấp

en: Image title
vi: Tiêu đề ảnh

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Namespace
vi: Miền tên

en: Speed
vi: Tốc độ

en: Direction
vi: Hướng
