Drupal Symfony Mailer (1.1.0-beta1) - en to te translation catalogue (40 entries)

en: Body
te: వివరము

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Type
te: రకం

en: Subject
te: విషయం

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Priority
te: ప్రాధాన్యత

en: Edit
te: మార్చు

en: Test
te: పరీక్ష

en: Message
te: సందేశం

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Name
te: పేరు

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Label
te: లేబుల్

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Summary
te: సారాశం

en: High
te: ఎక్కువ

en: Low
te: తక్కువ

en: Theme
te: అలంకారం

en: Unknown
te: తెలియని

en: Mail
te: మెయిల్

en: Create
te: సృష్టించు

en: Available updates
te: అందుబాటులో ఉన్న తాజాకరణలు

en: To
te: ఎవరికి

en: From
te: నుండి

en: E-mail address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Normal
te: సాధారణ

en: Warning
te: హెచ్చరిక

en: Address
te: చిరునామా

en: State
te: రాష్ట్రం

en: Send
te: పంపించు

en: Display name
te: చూపించే పేరు

en: Account blocked
te: ఖాతాని నిరోధించారు

en: Skip
te: వదిలివేయి

en: Host name
te: హోస్టు పేరు

en: Account cancellation confirmation
te: ఖాతా రద్దు నిర్ధారణ

en: An administrator created an account for you at [site:name]
te: [site:name]లో నిర్వాహకులు మీకోసం ఒక ఖాతాని సృష్టించారు

en: Account details for [user:display-name] at [site:name]
te: [site:name]లో [user:display-name] ఖాతా వివరాలు

en: Account details for [user:display-name] at [site:name] (canceled)
te: [site:name]లో [user:display-name] కోసం ఖాతా వివరాలు (రద్దయింది)
