Drupal Symfony Mailer (1.2.0-beta3) - en to ta translation catalogue (49 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Subject
ta: பொருள்

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Priority
ta: முன்னுரிமை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Test
ta: சோதனை

en: Message
ta: செய்தி

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Name
ta: பெயர்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: High
ta: உயர்ந்த

en: Low
ta: தாழ்ந்த

en: Theme
ta: தீம்

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: Available updates
ta: கிடைக்கும் நிகழ்நிலைகள்

en: To
ta: பெறுநர்

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: E-mail address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Plain text
ta: எளிய உரை

en: Send
ta: அனுப்புக

en: Recipient
ta: பெறுநர்

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Port
ta: துறை

en: Display name
ta: காட்சி பெயர்

en: Entity
ta: உருப்படி

en: User name
ta: பயனர் பெயர்

en: Account blocked
ta: அங்கத்துவம் தடுக்கப்பட்டது

en: Auto-reply
ta: தானியங்கி-பதில்

en: Site email address
ta: தள மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Password recovery
ta: கடவுச்சொல் திருப்பியெடுத்தல்

en: Account activation
ta: அங்கத்துவ செயலாக்கம்

en: Account cancellation confirmation
ta: அங்கத்துவ இரத்து உறுதி

en: An administrator created an account for you at [site:name]
ta: [site:name] இல் ஒரு நிர்வாகி உங்களுக்காக ஒரு கணக்கை ஆரம்பித்துள்ளார்

en: Import all
ta: அனைத்து இறக்குமதி

en: Account cancellation request for [user:display-name] at [site:name]
ta: [site:name]ல் [user:display-name] கணக்கு ரத்து செய்வதற்கான கோரிக்கை

en: Account details for [user:display-name] at [site:name]
ta: [site:name]ல் [user:display-name]னுடைய கணக்கு விவரங்கள்

en: Account details for [user:display-name] at [site:name] (pending admin approval)
ta: [site:name]ல் [user:display-name] கணக்கின் விவரங்கள் (நிர்வாக ஒப்புதலுக்காக நிலுவையில் உள்ளது)

en: Account details for [user:display-name] at [site:name] (blocked)
ta: [site:name]ல் [user:display-name] கணக்கின் விவரங்கள் (தடுக்கப்பட்டது)

en: Account details for [user:display-name] at [site:name] (canceled)
ta: [site:name]ல் [user:display-name] கணக்கின் விவரங்கள் (ரத்துச் செய்யப்பட்டது)
