Drupal Symfony Mailer (1.6.0-beta1) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Subject
ta: பொருள்

en: Disable
ta: செயலற்றதாக்குக

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Message
ta: தகவல்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Name
ta: பெயர்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு
