Drupal Symfony Mailer Lite (1.0.0) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Type
ta: வகை

en: Test
ta: சோதனை

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Recipient
ta: பெறுநர்

en: Port
ta: துறை

en: User name
ta: பயனர் பெயர்

en: Text format
ta: உரை வடிவம்
