Symfony Packages (1.0.0) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Reset
ta: மீளமை

en: Up to date
ta: நிகழ்நாள் வரை

en: Update available
ta: மேம்படுத்தல் கிடைக்கிறது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Also available:
ta: மேலும் கிடைக்கிறது:

en: About
ta: பற்றி

en: Reports
ta: அறிக்கைகள்

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது
