Ckeditor img styles & colorbox (8.x-1.0) - en to cy translation catalogue (7 entries)

en: None
cy: Dim

en: Image
cy: Delwedd

en: General settings
cy: Gosodiadau cyffredinol

en: Save
cy: Cadw

en: Upload image
cy: Llwytho ffeil i fyny

en: Close
cy: Yn agos

en: Image style
cy: Arddull delwedd
