SynOrders (8.x-1.2) - en to vi translation catalogue (17 entries)

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: User
vi: Người dùng

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Page
vi: Trang

en: Phone
vi: Điện thoại

en: Desc
vi: Giảm dần

en: First name
vi: Tên

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Orders
vi: Đơn hàng

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Surname
vi: Họ

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
