Syslog Watcher (8.x-1.0) - en to ta translation catalogue (19 entries)

en: Type
ta: வகை

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: Date
ta: தேதி

en: Message
ta: செய்தி

en: No log messages available.
ta: எந்தவொரு செயல்பாட்டுக் குறிப்புகளும் இல்லை.

en: Link
ta: சுட்டி

en: User
ta: பயனர்

en: Separator
ta: பிரிப்பான்

en: Line
ta: வரி

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Default options
ta: இயல்பான தெரிவுகள்

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: More information
ta: மேலும் தகவல்கள்

en: About
ta: பற்றி

en: IP address
ta: IP முகவரி

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: View events that have recently been logged.
ta: கடைசியாக விபரமாக்கப்பட்ட நிகழ்வுகளை பார்.
