Tag1 Quo (3.0.6) - en to vi translation catalogue (13 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Type
vi: Kiểu

en: Enabled
vi: Bật

en: Version
vi: Phiên bản

en: Name
vi: Tên

en: Filename
vi: Tên tập tin

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Advanced
vi: Cao cấp

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: @time ago
vi: cách đây @time

en: Review
vi: Duyệt lại

en: Debug
vi: Tìm lỗi

en: An unknown error occurred.
vi: Gặp lỗi không xác định.
