TagCloud (2.0.10) - en to ml translation catalogue (9 entries)

en: Configure the tag clouds. Set the order, the number of tags, and the depth of the clouds.
ml: ടാഗ് ക്ലൗഡുകൾ ക്രമീകരിക്കുക. ടാഗുകളുടെ ക്രമം, എണ്ണം, കൂടാതെ ക്ലൗഡുകളുടെ ആഴം സജ്ജീകരിക്കുക

en: by title, ascending
ml: തലക്കെട്ട് പ്രകാരം, ആരോഹണം

en: by title, descending
ml: ശീർഷകം പ്രകാരം, അവരോഹണം

en: random
ml: ക്രമരഹിതമായ

en: Determines the sort order of the tags on the freetagging page.
ml: ഫ്രീടാഗിംഗ് പേജിലെ ടാഗുകളുടെ അടുക്കൽ ക്രമം നിർണ്ണയിക്കുന്നു.

en: Number of levels
ml: ലെവലുകളുടെ എണ്ണം

en: Tags to show
ml: കാണിക്കാനുള്ള ടാഗുകൾ

en: Taxonomy
ml: വര്‍ഗ്ഗീകരണം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍
