TagCloud (2.0.6) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: by title, ascending
ta: தலைப்பு, ஏறுவரிசையில்

en: by title, descending
ta: தலைப்பு, இறங்குவரிசையில்

en: random
ta: தாறுமாறாக

en: Number of levels
ta: நிலைகளின் எண்ணிக்கை

en: Tags to show
ta: காட்ட வேண்டிய குறிச்சொற்கள்

en: Taxonomy
ta: இனங்கள்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: About
ta: பற்றி
