Tagify (1.2.32) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Search
ta: தேடல்

en: Field name
ta: புலப் பெயர்

en: Starts with
ta: தொடங்குகிறது

en: By @name on @date
ta: @name ஆல் @date அன்று

en: By @name
ta: @name ஆல்

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்

en: No placeholder
ta: கொள்ளிடம் இல்லை

en: - Restricted access -
ta: - கட்டுப்படுத்தப்பட்ட அணுகல் -
