tapis_app (1.4.1-alpha1) - en to vi translation catalogue (26 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Operations
vi: Thao tác

en: Type
vi: Kiểu

en: On
vi: Bật

en: Tags
vi: Thẻ

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Version
vi: Phiên bản

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Default
vi: Mặc định

en: Summary
vi: Tóm tắt

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Off
vi: Tắt

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Owner
vi: Chủ sở hữu

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Execute
vi: Thực hiện

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Memory
vi: Bộ nhớ

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần
